SOMENI KATIBA MAMA YA WANAFUNZI INCHIN CHINA!

Post new topic   Reply to topic

View previous topic View next topic Go down

SOMENI KATIBA MAMA YA WANAFUNZI INCHIN CHINA!

Post by Admin on Sun Feb 17, 2013 8:40 am

Tafadhali wajumbe, naomba msome katiba (mama), kwa nia ya kuunda sub-katiba ya TAHA. Hili tutalijadili katika kikao chetu kitakacho fuata TAREHE 20/4/2013, KATIBA HIYO INAPATIKANA TAHA WEBSITE.
asanteni!

Katibu. lol!

Admin
Admin

Posts: 2
Join date: 17/02/2013

View user profile http://tahas.forumotion.cc

Back to top Go down

View previous topic View next topic Back to top

- Similar topics

Permissions in this forum:
You can reply to topics in this forum